Bán phân phối thiết bị mạng cisco SG500-52P

Bán phân phối thiết bị mạng cisco SG500-52P
Mã SP SG500-52P
Mô tả Bán phân phối thiết bị mạng Switch PoE cisco SG500-52P bao gồm 48port 10/100/1000 hỗ trợ PoE, 2port uplinks 1gbps, 4 port uplink + Stackable quang mới chính hãng giá rẻ TP. Hồ Chí Minh
Giá Vui lòng gọi...
Đặt mua
Chia sẻ

Thông số kỹ thuật thiết bị mạng cisco SG500-52P

 

Ports

Model Name

Total System Ports

RJ-45 Ports

Combo Ports (RJ-45 + SFP)

 

SG500-52P

48GE + 4 GE (5G Stacking)

48 GE

2 combo GE + 2 1G/5G SFP

Buttons

Reset button

Cabling type

Unshielded twisted pair (UTP) Category 5 or better; Fiber options (SMF and MMF); Coaxial SFP+

for stacking purposes

LEDs

LED power savings, System, Link/Act, PoE, Speed

Flash

32 MB

800 MHz ARM CPU memory

256 MB